मुंबई, 17 मार्च : प्रसिद्ध कॉमेडियन कपिल शर्मा सध्या खूपच चर्चेत आहे. त्याचा 'झ्विगातो' हा चित्रपट 17 मार्च रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. कपिल शर्मा म्हणजे विनोदाचा बादशहा आहे असं म्हणणं वावगं ठरणार नाही. पण या चित्रपटात मात्र त्याने खूप गंभीर भूमिका साकारली आहे. छोट्या पडद्यावर आपल्या कलेची जादू दाखवल्यानंतर कपिल शर्माने मोठ्या पडद्यावर एंट्री घेत सगळ्यांना आश्चर्यचकित केलं. कपिलने चित्रपटाचे जोरदार प्रमोशन केले. आता यादरम्यान त्याने शो मधून कलाकारांनी घेतलेल्या एक्झिटविषयी मोठं वक्तव्य केलं आहे.
कपिल शर्माचा शो छोट्या पडद्यावरील लोकप्रिय विनोदी शो आहे. हा अनेक वर्षांपासून लोकांच मनोरंजन करत आहे. या शोमधील अनेक जुन्या कलाकारांनी शोला रामराम ठोकला होता. सुनील ग्रोव्हर, अली असगर, उपासना सिंग या कलाकारांच्या एक्झिटची खूप चर्चा झाली. तसेच या सीझनमध्ये कपिलचा जिवलग मित्र चंदन आणि कृष्णा अभिषेक यांनी देखील त्याची साथ सोडली. आता यावर कपिलने नुकतंच खुलासा केला आहे.
कडाक्याची थंडी अन् 47 टेक; आमिर करिश्मा तब्बल 3 दिवस शूट करत होते 'तो' किसिंग सीन
कपिल शर्माने एका वृत्तवाहिनीला दिलेल्या मुलाखतीत स्पष्ट केले की, त्याच्या आणि द कपिल शर्मा शो सोडलेल्या कलाकारांमध्ये कोणतेही वैर नाही. कपिलने सांगितले की, तो कधीही असुरक्षित राहिला नाही आणि त्याला नेहमीच असे लोक सापडले आहेत ज्यांचे काम त्याला आवडते. त्याने कबूल केले की तो पूर्वी खूप रागावला होता, परंतु आता त्याने त्यावर काम केले आहे. त्याने हे देखील सामायिक केले की त्याचे प्रेम आणि राग ज्या ठिकाणी तो वाढला आहे तिथून येतो.
जेव्हा कपिलला विचारण्यात आले की त्याचे सहकलाकार का निघून गेले, तेव्हा तो म्हणाला, 'ते का थांबले नाहीत त्यांना विचारा, मी माझ्या जागेवर आहे. माझे सुनील ग्रोवर बरोबर भांडण झाले, ठीक आहे. पण भारती सिंग तुमाझी चांगली मैत्रीण आहे. भारतीने तिचे प्रोडक्शन हाऊस सुरू केले आहे. ती स्वतःचे काम करत आहे आणि खूप व्यस्त आहे. जे गेले ते माझ्याशी भांडले असे नाही. उपासना सिंग चित्रपटांमध्ये काम करत आहे. आम्ही काही दिवसांपूर्वीच बोललो होतो. कृष्णा एक चांगला मित्र आहे. म्हणूनच तुम्ही सुनील सोडून सगळ्यांना एकाच श्रेणीत टाकू शकत नाही.' असं मत कपिलने व्यक्त केलं.
कपिलने असंही म्हणाला की, 'तो आता शोचा निर्माता नाही त्यामुळे कराराच्या समस्यांमुळे कोणीतरी सोडल्यास आणि कलाकारांना त्यांची फी कमी करण्यास भाग पाडू शकत नाही तर त्यामुळे कोण सोडून गेलं यात माझी कोणतीही भूमिका नाही.' तो पुढे म्हणाला, 'मला कधीच वाटत नाही की कोणी माझ्या बरोबरीने उभे नाही. याचा मला कधीच ताण आला नाही. जेव्हा तुम्ही शो तयार करता तेव्हा तुम्हाला खूप गोष्टींकडे लक्ष द्यावे लागते. मी कृष्णावर प्रेम करतो, पण त्याच्या करारात काय अडचण होती हे मला माहीत नाही. मी विचारू शकत नाही, कारण मी तुमची फी कमी करू शकत नाही. मला अर्थ नाही, नाही का? असं मत त्यानं व्यक्त केलं आहे.
मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.