JOIN US
मराठी बातम्या / मुंबई / ओरिएंटल एज्युकेशन सोसायटीमध्ये पारपडला दीक्षांत सोहळा, 190 विद्यार्थ्यांना मिळाल्या पदव्या

ओरिएंटल एज्युकेशन सोसायटीमध्ये पारपडला दीक्षांत सोहळा, 190 विद्यार्थ्यांना मिळाल्या पदव्या

ओरिएंटल एज्युकेशन सोसायटी संचलित महाविद्यालयाचा 2021-2022 या शैक्षणिक वर्षाचा दीक्षांत समारंभात पारपडला. वाशीच्या विष्णुदास भावे नाट्यगृहात शनिवारी पारपडलेल्या या सोहळ्यात एकूण 190 विद्यार्थ्यांना पदवीचे प्रमाणपत्र देण्यात आले.

जाहिरात

ओरिएंटल एज्युकेशन सोसायटीमध्ये पारपडला दीक्षांत सोहळा, 190 विद्यार्थ्यांना मिळाल्या पदव्या

संबंधित व्हिडिओ
जाहिरात
News18 लोकमत व्हॉट्सअ‍ॅप चॅनलला फॉलो करा

 नवी मुंबई, 28 मे :  ओरिएंटल एज्युकेशन सोसायटी संचलित महाविद्यालयाचा 2021-2022 या शैक्षणिक वर्षाचा दीक्षांत समारंभात पारपडला.  वाशीच्या विष्णुदास भावे नाट्यगृहात शनिवारी पारपडलेल्या या सोहळ्यात एकूण 190 विद्यार्थ्यांना पदवीचे प्रमाणपत्र देण्यात आले.  प्राचार्य डॉ.सुधा राठोड यांच्या मार्गदर्शनाखाली या कार्यक्रमाचे आयोजन डॉ.सय्यद मतीन मोईन यांनी केले होते. या एपिसोडमधील मनोरंजक गोष्ट म्हणजे पाहुण्यांचे स्वागत केल्यानंतर विद्यार्थ्यांसह त्यांच्या पालकांचेही अभिनंदन आणि सन्मान करण्यात आला. 2021-2022 या शैक्षणिक वर्षाच्या दीक्षांत समारंभात ओरिएंटल कॉलेज ऑफ फार्मसी सानपाडा (ओसीपी) च्या 50 विद्यार्थ्यांना, ओरिएंटल इन्स्टिट्यूट ऑफ मॅनेजमेंट (ओआयएम) चे 40 विद्यार्थी आणि ओरिएंटल कॉलेज ऑफ लॉ (ओसीएल) च्या 100 विद्यार्थ्यांना पदवी प्रदान करून सन्मानित करण्यात आले.

या कार्यक्रमाला प्रमुख पाहुणे म्हणून पनवेलचे अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश जे.जे. डी. वडणे आणि अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश संतोष सी शिंदे, एलएनटीचे ऑपरेशन्स हेड नंदकुमार कुलकर्णी आणि अमोली ऑरगॅनिक प्रा. लि.चे व्यवस्थापकीय संचालक रुपेश कामदार, इंडियन फार्मास्युटिकल असोसिएशनचे नितीन मणियार (महाराष्ट्र राज्य शाखा), ओरिएंटल एज्युकेशन सोसायटीचे खजिनदार डॉ. अजीम जे खान यांच्या व्यतिरिक्त महाविद्यालयाच्या प्राचार्या डॉ. सुधा राठोड (फार्मसी), डॉ. राम गोपाल रत्नावत (प्राचार्य) आणि श्रीमती रूपाली जामोदे (प्राचार्य कायदा) इत्यादी मान्यवर उपस्थित होते. या मान्यवरांच्या हस्ते विद्यार्थ्यांना पदवी पत्रक प्रदान करण्यात आले. 2021-2022 या शैक्षणिक वर्षाच्या दीक्षांत समारंभात, प्रमुख पाहुण्यांनी त्यांचे विचार विद्यार्थ्यांशी शेअर केले. यावेळी सत्र न्यायाधीश जे. डी. वडणे आणि सत्र न्यायाधीश संतोष सी. शिंदे यांनी अनेक उदाहरणांसह त्यांना न्यायाधीश म्हणून काम करताना आलेले अनुभव विद्यार्थ्यांना सांगितले.

मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.

फोटो

महत्वाच्या बातम्या