मुंबई, 30 जून : मुंबईतील भांडुपजवळ ईस्टर्न एक्सप्रेसवर ट्रक आणि कारचा अपघात झाला. ज्यात २ जण दगावली.आज सकाळी सात वाजायच्या सुमारास मुंबईत अपघात झाला. या अपघातात कारमधील 2 जणांचा जागीच मृत्यू झाला तर तर तीन जण जखमी झाले.जखमींना मुलुंड येथील खासगी रुग्णलयात उपचारासाठी भरती करण्यात आलं आहे.
हेही वाचा
16 जुलैपासून मुंबईचा दूध पुरवठा तोडणार, राजू शेट्टींचा इशारा
बबनराव पाचपुते भीषण कार अपघातातून थोडक्यात बचावले
सकाळी ईस्टर्न एक्सप्रेस हायवेवर भांडुप पम्पिंगच्या पुलावर हा अपघात झाला.एक कंटेनर मुंबईच्या दिशेने जात होता.त्याच वेळी मुंबईहून ठाण्याच्या दिशेने होंडा सिटी ही कार जात होती. कारच्या चालकाचे नियंत्रण सुटले आणि ही कार बाजूच्या लेननी जाणाऱ्या कंटेनरवर जाऊन आदळली. यात कारमधल्या 5 जणांपैकी 2 जण मृत्यू पावले तर 3 जण जखमी झाले. यापैकी 2 जणांची प्रकृती गंभीर आहे.
मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.
Tags: 2 died, Accident, Bhandup, Mumbai, Truck and car, अपघात, कार, ट्रक, ठार, भांडुप