अहमदनगर, 25 जून : अहमदनगरमधील पाथर्डी तालुक्यातील जोहारवाडी शिवारात किरकोळ कारणावरून एसटी चालकाला मारहाण करण्यात आली आहे. या एसटी चालकाचा फिल्मी स्टाईलने पाठलाग करून एसटी चालकाला जबर मारहाण केली असून यामध्ये चालक जखमी झालाय तर प्रवाशांमध्ये भीतीचं वातावरण पसरलं. या मारहाण प्रकरणी पाथर्डी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
हेही वाचा
क्रूर आईने 10 महिन्याच्या बाळाला पाण्याच्या पिंपात टाकून मारलं !
वडाळ्यात दोस्ती एकर्सच्या इमारतीच्या पार्किंगची भिंत कोसळली
पाथर्डी आगाराची बस क्रमांक एम एच १४ बी टी ११५९ ही मांडवा मार्गे नगरला जात होती. साडेचारच्या सुमारास जोहारवाडी येथे रस्त्यावरील खड्ड्यांत टँकर गेला असल्यामुळे त्या रस्त्यावर लोक जमा झाले होते. त्यामुळे बस तिथं थांबली. दरम्यान तीन ते चार चार बस चालकाला शिवीगाळ केली. बस चालक रोहिदास पालवे यांनी काहाही न बोलता बस पुढे नेली.
मात्र दुसऱ्या दिवशी रविवारी सकाळी साडे दहा वाजता बसचालक रोहिदास पालवे आणि वाहक आशा सुभाष बुळे हे पांढरीपूलमार्गे परत पाथर्डी येथे परतत असताना जोहारवादी शिवारात कौडगाव आठरे येथील आरोपी लक्ष्मण आठरे, राजेंद्र आठरे आणि इतर दहा ते पंधरा लोकांनी मोटार सायकलवर येत बसवर दगडफेक केली आणि बसचालक रोहिदास पालवे यांना बसमधून खाली उतरवत बेदम मारहाण केली. त्यांच्यावर नगर येथील रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.
मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी News18 लोकमतवर. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट News18 लोकमतवर.
Tags: Ahamadnagar, Beaten, Pathardi, St driver, अहमदनगर, एसटी ड्रायव्हर, पाथर्डी, मारहाण